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(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)  

727H - 04/2026 
 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO 

TAREHE: 11/06/2026. 
 

 

 

ANGALIZO: 

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KM 40 KWA SAA VINATARAJIWA KATIKA BAADHI YA MAENEO YA 

UKANDA WA PWANI YA KUSINI MWA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA LINDI NA MTWARA). 
 

 
 

  VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:                                          

 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani 

ya Kaskazini na kutoka Kusini kwa kasi ya km 40 kwa saa kwa Pwani ya Kusini. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa kiasi hadi makubwa. 

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tarehe 13/06/2026: Kuendelea kwa vipindi vya mvua katika maeneo 

machache ya Ukanda wa Pwani ya Bahari ya Hindi na Nyanda za Juu kaskazini Mashariki. 

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 11/06/2026. 

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.    

                       

 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA 

KWA SAA 24 ZIJAZO 

 

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]:  

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: 

[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]: 

[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]: 

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:  

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo 

machache na vipindi vya jua. 

[Mikoa ya Kigoma, Tabora na  Katavi]:  

[Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya  Kagera, Geita, Mwanza Mara, Simiyu na Shinyanga]:   

[Mikoa ya Ruvuma, Mbeya, Rukwa, Iringa, Njombe na Songwe]:   

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.  

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa) 

ARUSHA 24°C         15°C 12:36 12:30 

D'SALAAM 31°C 22°C 12:31 12:13 

DODOMA 28°C 19°C 12:43 12:29 

KIGOMA  30°C 19°C 01:05 12:54 

MBEYA 24°C 12°C 12:58 12:32 

IRINGA 26°C 13°C 12:47 12:26 

NJOMBE 20°C 10°C 12:54 12:29 

MWANZA 29°C 18°C 12:48 12:45 

TABORA 30°C 17°C 12:54 12:42 

TANGA 30°C 23°C 12:29 12:17 

ZANZIBAR 30°C 23°C 12:31 12:13 
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